Author: t***4
Date:
Review: Good quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 23.800₫
Original Price: 28.000₫
| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2311231931591151 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 1241924 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***4
Date:
Review: Good quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: c***n
Date:
Review: Hàng ok, giống như trong hình
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: J***e
Date:
Review: Good!!!!!!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***a
Date:
Review: Sản phẩm giống với ảnh nha mọi người. Phía sau sẽ có một lớp keo dán sẵn, tuy nhiên nó không quá chắc chắn. Giống như keo của sticker thôi nên sẽ dễ rớt ra nếu đeo trong một khoảng thời gian và mồ hôi cũng có thể khiến nó rơi ra.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm